CHUO CHA RECABI KINATANGAZA NAFASI YA KAZI.

CHUO CHA RECABI KINATANGAZA NAFASI YA KAZI.


Contact Seller
Report this advert

Description

NAFASI YA KAZI*

 

AFISA MASOKO (Nafasi Moja)

 

*TAASISI*

CHUO KIPYA CHA MAFUNZO YA UONGOZI NA MENEJIMENTI KWA WATUMISHI WA SERIKALI, MASHIRIKA NA KAMPUNI BINAFSI (Leadership and Management Training Institute) KINATANGAZA NAFASI YA AFISA MASOKO.

 

*SIFA ZA MWOMBAJI*

  1. a) AWE NA ELIMU YA KIDATO CHA 6 AU ZAIDI.

 

  1. b) AWE NA DIPLOMA AU DIGRII YA MASOKO (B. COM/BA IN MARKETING)

 

  1. c) MWENYE UZOEFU WA MIAKA 3 KATIKA FANI YA KUNADI MAFUNZO YA WAFANYAKAZI KATIKA KUBORESHA UTENDAJI NA UFANISI MAOFISINI (Employee Training and Development Services).

 

  1. d) AWE NA UJUZI WA MATUMIZI YA COMPUTER NA INTERNET.

 

*KITUO CHA KAZI*

CHUO KIPO ARUSHA, TANZANIA.

 

*NAMNA YA KUOMBA*

MAOMBI YA KAZI PAMOJA NA CV YATUMWE KWA BARUA PEPE.(Email)

 

recabi2019@yahoo.com

Image Gallery

No images.

Map Location